Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

nổi đau và hi vọng

Go down

nổi đau và hi vọng Empty nổi đau và hi vọng

Bài gửi by nhok_poca Sat May 08, 2010 10:24 pm

hum nay mình hỏi ấy : bạn có cho mình cơ hội hem ??? nổi đau và hi vọng 566766 seo mình ngok dữ dậy trùi nổi đau và hi vọng 908194 tự nhiên lại hỏi ngớ ngẩn vậy .... câu trả lời cũng thật là đau nhói trái tim .... nổi đau và hi vọng 566766 .... mình ko bik nữa nhưng mình ko mún yêu ai hết ... quay 1 chút trở về khoãng 4 tiếng trc ... lần đầu tiên hẹn với ấy cũng thật là nổi đau và hi vọng 26786 2 đứa bị mắc mưa ướt nhẹp nổi đau và hi vọng 537984 mình cũng ngok thật ... nổi đau và hi vọng 206715 mọi thứ dường như thât tệ ... và kết quả là 1 lời từ chối ... sau đó ấy đã kể cho mình về chuyện tình bùn trc dóa ... hic hic ... nổi đau và hi vọng 206715 ... mình cũng ko bik nói seo về nó nữa ... nổi đau và hi vọng 537984 ... nhưng nếu mình là người êến trc có lẽ minh đã ko làm vậy ... mà có lẽ mình cũng ko nên hoi nổi đau và hi vọng 26786 ... mình cảm thấy ấy rất bùn khi nhắc đến chuyện đóa ... nổi đau và hi vọng Confused .... mình cảm thấy lạc lỏng ... nhưng có lẽâấy cũng ko mún mình bùn ngay từ đầu .... nổi đau và hi vọng Icon_cyclops ... nhưng có lẽ mình sẽ ko bỏ cuộc ... cơ hội la do mình tự tạo ra mà .... nổi đau và hi vọng 288205 ấy rầt thik hoa po cog anh ... ai co hat giong lien lac zoi minh nha ... 0914679279 ... mình o dalat ... mình hy vọng sẽ nho bo cong anh de tao co hoi cho ban than mình nổi đau và hi vọng 84085
nhok_poca
nhok_poca
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh