Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Viết một cái gì đó

boconganhyeugio
Dandelionpooh
batuocsocola
7 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

Viết một cái gì đó Empty Viết một cái gì đó

Bài gửi by batuocsocola Wed Sep 17, 2008 6:38 pm

Không mó tới cuốn nhật kí hơn 2 tháng rồi, nhớ nó quá. Không viết được vào đó nên đành lon ton lên đây viết tạm hơ hơ.
Chưa bao giờ viết nhật kí onl cả, blog thì cũng thi thoảng viết vài dòng còn lại là viết nhăng và viết cuội về những chuyện không phải của mình. Không thích nói về mình, không muốn kể lể những chuyện thường ngày với những học và học và những chuyện lan man khác một cách công khai. Túm lại là không muốn người ta chưa gặp mà đã hiểu mình quá rõ. Túm lại là không thích. Thế nên đây sẽ là nhật kí onl đầu tiên hơ hơ. À đọc nhưng đừng có mong khai thác được thông tin gì từ đây đâu. Phải gặp mới biết!
Nhật kí người ta thường bắt đầu một ngày bằng chuyện gì mình không biết, nhật kí mình sẽ bắt đầu như thế đấy. Hihi
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Nam Tổng số bài gửi : 321

http://boconganh.huhohi.com

Viết một cái gì đó Empty Re: Viết một cái gì đó

Bài gửi by Dandelionpooh Wed Sep 17, 2008 9:50 pm

éc,viết kiểu này thế à?úp úp mở mở àHappy hehe thế thì trong tương lai có dịp thì sẽ gặp mặt cái bạn này coi sao afro
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Nữ Tổng số bài gửi : 234

Công việc : Dandelion hunter

http://boconganh.huhohi.com/

Bài gửi by batuocsocola Wed Oct 08, 2008 8:31 pm

oáp, oáp
4rum vắng, thấy trách nhịm ghia gúm <--- í thôi ko viết kiểu con nít này nữa hợ hợ
Tình hình là Bts đang cạn kiệt ý tưởng cho 4rum, hay đại loại là như vậy hic hic. Lang thang qua mấy 4rum cũng tạo trên editboard thấy họ làm ... đẹp quá! Chống mắt lên để tìm hiểu nhưng khốn nỗi vốn ngữ lập trình quá ư là tồi tệ khiến mình chả tiến lên được là bao. Đang tính nhờ ông bạn giúp phần cứng để mình rảnh rang giải quyết phần mềm thế mà nhà ông í có chuyện buồn, nên cũng ko dám mở miệng. Có thể bạn thấy 4rum như thế này cũng đã được rồi, nhưng thực ra nó có thể bắt mắt hơn rất nhiều và có thêm vài tiện ích hữu dụng khác. Sẽ và sẽ, vẫn biết là thế nhưng cái tính nôn nóng sao vẫn muốn ... ngay bây giờ! Nhưng ... trí bất tòng tâm! @
Có nên mở thêm vài box linh tinh ko liên quan đến bồ công anh nữa ko nhỉ? Và cụ thể là box gì có ai có thể cho mình biết không? Plz!

Viết về mình.
Thèm một khoảng trống của riêng mình. Thèm một khoảng không để bay bổng. Thèm một góc tối để chui mình vào đấy. Thèm một không gian yên tĩnh để suy nghĩ. Thèm một cuốn truyện thật dầy để có thể đọc hoài mà không hết. Thèm một bữa cơm bình thường, và bằng đũa và ăn bằng bát. Thèm một nụ cười của chính mình. Thèm một bàn tay để có thể nắm lấy mỗi khi buồn.
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelionpooh Wed Oct 08, 2008 11:20 pm

đâu phải cứ diễn đàn bca là phải viết về bca,hãy cứ viết những gì mình muốn. Kì này Dandelionpooh cũng bận rộn quá,bài vở ngập đầu nên cũng ko có time.nhưng vẫn thích ghé 4rum hằng ngày mặc dù chẳng post cũng như chẳng làm gì cả^^Một ngày nào đó 4rum sẽ vui vẻ và náo nhiệt thôi.
Mà đôi khi chỉ cần sự đồng cảm và thưởng thức, chia sẻ niềm đam mê về bca với 1 vài người cùng sở thích cũng là tuyệt rồi. Nothing is absolutely! ^_^
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Bài gửi by batuocsocola Thu Oct 09, 2008 2:27 pm

"hãy cứ viết những gì mình muốn" <--- đấy, đó là cái mà bts cần, viết những gì mình muốn. Và bts muốn biết các bạn muốn viết về cái gì trên 4rum? Bây giờ người ta thích viết trên blog cá nhân của mình hơn vì ở trên đó người ta sẽ ko bị ai quản lý bài viết của mình, thích viết cái gì thì viết. Và ở đó có một sự riêng tư nhất định. 4rum chủ yếu để thảo luận một vấn đề gì đó thì tiện hơn. study

Thôi vậy, cũng ko sao, chỉ cần các bạn lâu lâu ghé qua một chút để xem thông tin mới trên 4rum là vui rồi. Bts cũng định phát triển 4rum theo hướng chuyên trang về bồ công anh thôi. Còn tạo nên một cộng đồng yêu bồ công anh sôi động thì hơi xa vời bởi thực ra nếu đếm thì số người yêu bồ công anh đến giờ mình biết vẫn chưa vượt qua ... đầu ngón tay!

Hãy cứ như bây giờ đi cái đã.
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Viết một cái gì đó Empty Tình tình là cái Yahoo 360! bị điên điên!

Bài gửi by batuocsocola Sat Mar 28, 2009 10:42 pm

Post cùng lúc qua đây cho xôm xụ ^^

Yêu có khác!

Viết một cái gì đó In_love_by_XxsweeetyXx

6h sáng!
Cái di động của thằng em réo lên một đoạn nhạc midi réo rắt. Hé mắt nhìn, nó với lấy di động ậm à ậm ừ, loáng thoáng jì đó "Anh mới dậy" Oài, bé em nó gọi, hị, bé em hơn em nó những 2 tuổi. Lúc đầu nghe tin, mình tưởng sẽ không có kết quả jì chứ, thế mà nhanh thật. Dù sao thì cũng chúc mừng em nó. Chúc mừng cặp bồ câu 3 của phòng. À mà em nó vẫn chưa công khai chuyện đó. Chỉ là tình trong như đã mặt ngoài còn ... giấu thôi. Thôi ngủ tiếp ....!

7h sáng!
Vừa thu dọn chiếu vừa nghe tiếng í á ngoài hành lang. Mắt nhắm mắt mở, cầm kem đánh răng bước ra ngoài, hai anh chị í đang đùa giỡn bỗng dừng lại liếc mình y như là mặt mình ngộ lắm í. Chả buồn quan tâm, ngoắc hai tay lên "Hy!" Hai ngón tay mình co duỗi như đang móc cái gì đó như thường lệ rùi bước vào phòng vệ sinh. Đó là cặp bồ câu 2 của phòng. Cặp ồn ào nhất khi ở bên nhau! Vẫn chưa công khai gì cả mặc dù bị mọi người trong phòng nhắc khéo mãi. Cứ đùa cứ giỡn như đang yêu nhau, thế mà khi hỏi thì trả lời cái rẹt là: "Không yêu!" Đến là lạ. Kệ đánh răng và tắm một phát cho đã.

9h sáng!
Đang học thì ..."Heo ơi" Bé con ở phòng bên cạnh chạy sang kêu "ghẹ" của ẻm. Chắc là kêu đi chợ nấu cơm. Hi, cặp này dễ thương nhất. Chỉ có hai đứa với nhau nhưng vẫn nấu cơm nấu canh đoàng hoàng nhá. Có mấy lần mình được rủ ăn cùng, cũng có vài lần mình ăn cùng - tại có vài món là lạ hehe - Gì nhỉ? Món "Cơm chiên Nghệ Bình" và bánh mì "Xúc xích trứng cà" Ngon mừ! Hai đứa này buồn buồn là lại vặt mũi nhau, đến là thương hai cái mũi, bị vặt đến đỏ hỏn mới thôi. Thích nhất là câu nào hai đứa cũng hỏi nhau kết thúc bằng chữ "ha" đến là dễ thương. Cặp bồ câu 1 mà lị. Công khai hẳn hoi đấy nhé. Mà thôi, mình học tiếp đã ... ha!

...
12h trưa cho đến 12h tối cứ xoay quanh 3 cặp bồ câu ấy cũng có đến cả đống chuyện để ... kể hihi
...

20h tối!
"Bla bla bla ....." Khiếp nói chuyện điện thoại gì mà lâu thế nhỉ? Hơ hơ, lại tò mò tọc mạch òi. Anh mập của phòng đang nói chuyện với người yêu! Cà ra cà rê cả tối. Nạp card được đồng nào là nướng sạch đồng nấy thế mới lạ. Tối thứ bẩy chắc chắn là không có ở nhà hehe.

0h sáng!
Tít tít tít, tít tít tít. Có tin nhắn. Chàng mọt sách của phòng vớ lấy di động hì hụi nhắn tin ... chả biết nhắn gì mà đèn led cứ sáng mãi, chốc chốc lại tít tít ...

Còn mình à? Ngủ thôi...
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelionpooh Sun Mar 29, 2009 9:52 pm

haha một ngày nhiều chuyện để viết nhỉ. Mai là một tuần mới rồi, chúc BTS tuần mới vui vẻ Happy
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Viết một cái gì đó Empty Này thì ước ...

Bài gửi by batuocsocola Wed Apr 08, 2009 9:38 pm

Viết một cái gì đó Summer_holiday_4_b
Ước gì ta mãi là con nít!

Con nít thì không biết buồn. Sáng nứt mắt dậy đã có bữa sáng, trưa có bữa trưa, chiều có bữa chiều. Lạnh thì có áo ấm, nóng thì có áo ... mát. - hơi chạnh lòng khi nghĩ tới những em nhỏ không được như thế này! Nhưng đây là tính theo số đông nhá! - Chuyện ngày mai đã có bố mẹ lo. Tiền thì chưa cần tiêu nên không cần tính. Thế em không lo lắng chuyện gì sao? Cũng có chứ nhỉ? Này thì bạn A, bạn B có cái này hơn con nì; nhà bạn X, bạn Y có cái khác hơn con nì. Chuyện! Thì ...đấy là em chỉ nói thế thôi, để vòi vĩnh cha mẹ một chút, ngày hôm sau nếu không còn thấy và không còn nhắc đến, em sẽ tung tăng tung tăng với bạn bè, hẻm còn nhớ gì hết. Em không lo lắng điều gì thì lấy đâu ra nỗi buồn xen vào em nhỉ?

Ah hôm nay em được nghỉ học này? Hôm nay em làm gì nhỉ? Câu hỏi này không có trong đầu óc đâu nhé. Đấy là người viết gán vào thôi. Mai nghỉ, tối nay em bài này. Sáng mai em học bài, chiều mai nếu mẹ cho phép em được đi chơi này. Vui chơi và học hành - học hành đúng là bị ép buộc nhá - chiếm hết thời gian của em. Thì thời gian đâu mà em ngồi ngẫm nghĩ ... về những cái làm em buồn nhỉ?

Đã là con nít thì chỉ có yêu cha yêu mẹ, yêu anh chị em. Có chăng là mên mến hoặc thinh thích bạn nào đó. Mà cũng chỉ tới mức đó mà thôi. Chẳng hơn. Nên quan hệ chẳng bao giờ tiến xa. Và không có tiến xa hơn thì không có cái mà người lớn gọi là "bị đá", "chia tay", "tan vỡ" hay cái gì đó đại loại là ... "mất nhau". Mà không có thì lấy đâu ra nỗi buồn, nhẩy? Một nỗi buồn vô cớ, nỗi buồn "tuổi trẻ" mà người ta hay gặp phải khi mới lớn í cũng theo đó cũng không có nốt. Em mới ra đời, cuộc đời còn dài, nhiều chuyện chưa tới, nên cũng chẳng có nỗi buồn của người già; còn lâu, lâu lắm í. Vậy thì làm sao em có nỗi buồn được chứ nhỉ? Hay là em sai chỗ nào đó rồi nhỉ?

...
Mà "thì đấy là nói!"*
Ta đâu thể mãi là con nít. Đó chỉ là một cách nghĩ trốn tránh thực tại mà thôi. Sống là phải chiến đấu. Chiến đấu với nỗi buồn, với lo lắng, với phiền muộn ... Vì ta đang sống cơ mà. Phải không í nhẩy?

*Câu này là mượn của anh chàng mọt sách trong phòng. Nghĩ đi nghĩ lại thì nó có lí lắm. Thì đấy là nói thôi mà. Nói mà người ta nói gì chả được. Đi mây về gió trong ngôn từ í mà. Có mấy khi là hiện thực đâu mà ... lo.

P/s: nói gì thì nói vẫn bực cái thằng ỳa hú về 360 lắm. Đóng cửa thì đóng cửa phắt cho rồi. Lầy nhầy mãi. Đi không nỡ, ở không xong thế có bực không cơ chứ. Đã thôi không phát triển và nâng cấp thì ít ra cũng phải được như cũ chứ. Đằng này lại đi xuống mới bực mình. Ghét! Cũng mún tẩy chay anh ỳa hú lắm, nhưng ... làm thế mình chỉ có lỗ. Nhẩy. Thôi vậy, đành thì cái gì nó miễn phí thì ... thì ... thôi vậy.

Được sửa bởi batuocsocola ngày Wed Apr 22, 2009 9:29 pm; sửa lần 1.
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by batuocsocola Sun Apr 12, 2009 9:18 pm

Hôm nay là một ngày bình thường, nhẩy?
Cảm ơn Góc phố dịu dàngthiên thần nhỏ nhé!
Không buồn, chỉ thấy trái tim mình trống rỗng.
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelionpooh Mon Apr 13, 2009 4:57 pm

Ko hiểu sao pooh ko post bài mới đc nhỉ? định viết 1 bài happy birthday ai đó muộn 1 ngày nhưng chẳng sao post đc.chẳng biết sao luôn.
Nhưng có vẻ ai đó hôm qua hơi có nhiều tâm trạng í nhẩy " ko buồn, nhưng chỉ thấy trái tim trống rỗng"???
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Viết một cái gì đó Empty Living, learning, doing, and ... loving!

Bài gửi by batuocsocola Wed Apr 22, 2009 9:48 pm

Ngày ngày tháng tháng năm năm, khụ khụ ...

Mới đó mà lại sắp đến mùa chia ly rồi, đôi khi nghĩ thấy thời gian trôi thật nhanh, thật nhanh, thật nhanh ... Nỗi buồn và niềm vui cứ tiếp nhau trôi đi, đau khổ và hạnh phúc cứ nối nhau, mệt mỏi và tràn đầy sức sống cứ luân phiên nhau. Rồi một ngày nào đó, ta sẽ khép mắt vĩnh biệt cuộc đời, mãi mãi ... Để bây giờ bỗng thấy là mình còn quá nhiều thứ để làm và cần phải làm. Ta đã già chưa nhỉ?

*ps: đúng ra là Living, loving, learning, and doing. Nhưng có lẽ nên để loving ra sau cùng nhỉ? Trên lý thuyết thì cần sống để yêu, yêu để học, học để làm. Không sống thì không thể yêu, không yêu thích thì không thể học, không học thì không thể làm. Nhưng theo hiện thực thì có lẽ nếu sống mà không học thì sẽ không thể sống nổi, học mà không làm thì rốt cuộc cũng phai nhạt mất, và có lẽ tình yêu là thứ xa xỉ nhất. Ta có thể làm mọi thứ mà không cần có tình yêu, nhưng với tình yêu thôi thì chưa đủ để ta làm tất cả. Hiện thực thì vẫn cứ là hiện thực mà! ('-.-) to anyone
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelionpooh Wed Apr 22, 2009 9:58 pm

Nhật kí của con trai, đúng là rất là^^thú vị. Sắp mùa chia li rồi sẽ có rất nhiều kỉ niệm đó (hôm nay computer ko type tiếng Việt được, thông cảm hen)

-----

Nhat ki cua con trai, dung la rat la^^thu vi. Sap mua chia li roi se co rat nhieu ki niem do ( hom nay computer ko type tieng Viet dc, thong cam hen)

Được sửa bởi bca2 ngày Tue Apr 28, 2009 7:21 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : (edit tạm thời))
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Bài gửi by batuocsocola Sun May 03, 2009 3:20 pm

Rõ ràng mình là người lười suy nghĩ mà >"<!
Điện tử và lập trình, có bao giờ mình sẽ yêu chúng không nhỉ? Cái mớ bòng bong muốn vỡ cái đầu ấy pale silent :x
Không muốn yêu cũng phải yêu!
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelionpooh Sun May 03, 2009 5:47 pm

hàhà thế là bts chấp nhận yêu cái mớ bòng bong lập trình rùi àh. Mà phải thế mới có người phát triển cho forum của chúng ta actrative chứ nhỉ. Cố lên nhé BTS. Pooh không giỏi IT nên sẽ đứng ngòai cổ vũ hết mình (cái này giống loyal fan í nhỉ hihi). Ừhm mà ai đó nghỉ lễ có vui ko nhỉ?
p/s: hôm nay type được vietnamese rùi đó nhé^^
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Viết một cái gì đó Empty Vui và ... gì nhỉ?

Bài gửi by batuocsocola Fri May 22, 2009 2:45 pm

À há, vậy là diễn đàn đã đạt được con số rất khiêm tốn là 101 thành viên (hôm qua là 100) và hơn 500 bài viết. Thực sự khi ngồi đếm số lượng thành viên tăng từ từ lên con số 100 mình cảm thấy rất vui, dẫu biết là còn còn rất nhiều người yêu thích bồ công anh và sẽ rất nhiều người nữa sẽ "bị" bồ công anh quyến rũ nhưng chỉ cần biết hiện tại con số này là hơn 100 (dẫu có nhiều mem không hẳn đăng kí vì yêu bồ công nhưng cứ cho là thế đi tongue) thì mình đã vui lắm rồi.

Dạo này tinh thần đi xuống. Mình biết thế là không nên nhưng lý trí có bao giờ thắng được tình cảm chứ...
Chỉ viết đến thế thôi nhỉ? Dẫu vẫn có một người khuyên là mình nên chia sẻ nhiều hơn nữa nhưng ... không thích là không thích.
Yêu bồ công anh mà sống như thế thì cũng hơi tệ!
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by boconganhyeugio Fri May 22, 2009 7:17 pm

batuocsocola noi zay la noi boconganh tui roi:(
tui den vs BoCongAnh tu dau hem pai me ve dep thanh tao cua BoCongAnh ma vi Gio...
Nhung tui da nhan ra, minh iu BoCongAnh rui^^
Ve dep cua BoCongAnh va cau truyen tinh yeu vs Gio da chinh phuc trai tim tui do. hehe

---

batuocsocola nói zậy là nói boconganh tui rồi Sad
tui đến vs Bồ Công Anh từ đầu hem fải mê vẻ đẹp thanh tao của Bồ Công Anh mà vì Gió...
Nhưng tui đã nhận ra, mình iu Bồ Công Anh rùi ^^
Vẻ đẹp của Bồ Công Anh và câu truyện tình yêu vs Gió đã chinh phục trái tim tui đó. Hehe.

Được sửa bởi bca2 ngày Fri May 22, 2009 9:05 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : type lại dấu 1 xíu ^^!)
boconganhyeugio
boconganhyeugio
Cây bồ công anh
Cây bồ công anh

Nữ Tổng số bài gửi : 10

Công việc : bong dung yeu hoa bo cong anh va chang gio :D

Bài gửi by batuocsocola Wed Jul 15, 2009 2:10 pm

Tháng bảy, sắp tròn một năm diễn đàn ra đời rồi nhỉ? Mình vẫn chưa xây dựng thêm cho diễn đàn chút gì kể từ khi nó mới ra đời. Không phải là mình quá bận nhưng thực sự điều kiện không cho phép mình nhiều hơn trong việc xây dựng diễn đàn. Theme xanh nhạt này cũng sắp tròn một năm rồi đấy, có lẽ phải cập nhập theme mới sinh động hơn. Ôi trình độ PTS của mình ...

Mưa! "Khi cô đơn anh nhớ tới ai?" Hôm trước có cô em hỏi mình như thế, mình cũng trả lời, nhưng với câu trả lời chung chung, còn thực sự, mình chẳng biết khi ấy mình nhớ tới ai ...
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelionpooh Sat Jul 25, 2009 1:48 pm

ừhm nhanh quá, theo chân diễn đàn từ những ngày đầu tiên. Gần 1 năm rồi cơ đấy. Cứ ngỡ ngày hôm qua cơ.
Cuộc sống có nhiều thứ để mình quan tâm, đôi lúc có những nỗi buồn và niềm vui không đc đặt tên. Theme xanh chưa gì cũng gần 1 tuổi, nhanh!
Diễn đàn không thật sự tấp nập, nhưng đủ ấm áp và vui vẻ, không cần ồn ào và quá náo nhiệt...
p/s: bts: Mưa...buồn. Thật ra đôi khi biết đc trong cơn mưa mình nhớ đến ai nhưng bản thân lại tự phủ nhận đó thôi. Mà nếu ko biết là mình sẽ nhớ đến ai thật, thì người đó chắc chắn sẽ xuất hiện trong tương lai. Đôi khi thấy bts cũng khá lãng mạn í nhỉ^^
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Bài gửi by wind is me Sat Aug 01, 2009 10:14 am

ặc ặc đọc nhật kí của tiền bối sao mà bùn não ruột. Đang gặm ngon lành cái bánh mì h sau khi đọc xong không thể ăn típ (_ _ '')
wind is me
wind is me
Bồ công anh nở hoa
Bồ công anh nở hoa

Nam Tổng số bài gửi : 69

Bài gửi by dandelion in wind Tue Aug 18, 2009 1:36 pm

tớ không thích mưa buồn lắm......mưa làm mọi thứ trở nên bé nhỏ và đơn độc ........mưa lfm nỗi nhớ rộng thênh thang..........
dandelion in wind
Cây bồ công anh
Cây bồ công anh

Bài gửi by batuocsocola Wed Mar 24, 2010 6:09 pm

ngày ngày tháng tháng năm năm
chẹp chẹp
đã lâu ko mó tới nhật kí hơ hơ
bận rộn, lười biếng, và một chút chai mòn cảm xúc khiến mình chả muốn viết gì nữa.
vẫn chưa đưa ra được một theme nào vừa ý cả, cái màu xanh dịu dịu ấy dù cũ nhưng vẫn cuốn hút mình vào ý nghĩ lười biếng
.....
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by batuocsocola Mon Jul 19, 2010 4:30 pm

có những chuyện không được như ý của mình
trôi qua một cách nhanh chóng đến mức không kịp tạm biệt nói gì đến chia tay
nuối tiếc thì nó cũng ko quay lại nên thôi cứ để nó qua đi
tương lai là một vùng biển đầy sóng và gió
dập dềnh
và mình ko biết con thuyền của mình sẽ trôi đến đâu
muốn lái để đến được nơi mình muốn
nhưng mình ko có mái chèo!
ko có gì cả.
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelion_Sagittarius Fri Dec 30, 2011 12:17 am

Bts có tay ko ạ? Còn type đc là vẫn còn lành lặn rồi Happy khi không có bất cứ thứ j ở bên cạnh, con ng vẫn có chính mình mà bts. Cánh tay có thể làm mái chèo, cái đầu là tay lái, và ý chí là năng lượng winking Bts thử chèo thuyền bằng những dụng cụ "hiện đại" ấy xem sao nhé ạ winking
Dandelion_Sagittarius
Dandelion_Sagittarius
Nụ bồ công anh
Nụ bồ công anh

Bài gửi by batuocsocola Sat Dec 31, 2011 2:39 pm

Cảm ơn Kelly nhé ^^
Mình đang cố gắng batting eyelashes
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Bài gửi by Dandelion_Sagittarius Sun Jan 01, 2012 10:09 pm

Bồ công anh là trái tim, diễn đàn này là nhà, luôn có ng chào đón bts khi a cần nghỉ ngơi, luôn có thứ sẵn sàng hy sinh vì những điều đẹp đẽ hơn, giống như bồ công anh vậy. Không có j là không thể, nếu ko thể chia sẻ vs mọi ng ở đây, a cũng gửi mọi phiền muộn vào bồ công anh nhé, hoa sẽ mang nỗi buồn ấy bay đi mà winking
Dandelion_Sagittarius
Dandelion_Sagittarius
Nụ bồ công anh
Nụ bồ công anh

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next