Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

gửi các tình yêu

Go down

gửi các tình yêu Empty gửi các tình yêu

Bài gửi by nhẹnh Fri Jul 02, 2010 8:41 pm

chào cánh đồng BCA!

điều đầu tiên tôi bước vào vì nó là một diễn đàn về BCA...đã là một diễn đàn về BCA thì phải nói về các BCA chứ!
nói về bản thân, cuộc sống, tâm sự của mỗi BCA,...
chính mỗi BCA là một chủ đề còn gì...là một khách thăm, rất vui được đóng góp ý kiến cho mỗi hoa BCA:

@admin:
  --->  admin nên cho nhạc nền nà....
  ---> tích cực thay đổi, chỉnh sửa cánh đồng :theme, màu sắc...vì BCA luôn tạo ra trên một lãnh thổ mới...winking)
  --->  cập nhật mới về các trang hữu ích : thông tin mới phù hợp tuổi của các BCA...
  ---> vào trang,  mình thấy việc theo dõi các thành viên rất khó, cho một phần hiện các nơi ở, cũng miền, trường học...trên Việt Nam ...để dễ tìm một một ai đó,...
  ---> trang BCA có thêm shoutbox, tên mỗi thành viên khi đã đăng nhập nên hiện kiểu giống facebook,..có nhiều chức năng trong một khung...
 ---> admin cho thêm các box như: gamegửi các tình yêu 30665 , mục về mảnh đất ty, sách hay...cả box cho một người vào tâm sự, chia sẻ suy nghĩ, cuộc sống của mình...
 ---> cho thêm phần đăng ảnh, tự điều chỉnh tùy thik...những phần cập nhật về bạn bè mới nhất  gửi các tình yêu 299229
...
...
    cho thêm phần hiện hữu thành viên mới nữa nhá... gửi các tình yêu 26786

góp ý thế thôi nhé...nói nhiều mất giá..
. gửi các tình yêu 5568

gửi lời chúc tới các BCA con nhé... chúc cả làng BCA có được ty trong nhà của mình... gửi các tình yêu 16137
Anonymous
nhẹnh
Khách viếng thăm

gửi các tình yêu Empty Re: gửi các tình yêu

Bài gửi by nhẹnh Fri Jul 02, 2010 9:12 pm

admin nên choa nhưng người vào thăm cóa thể đọc các bài viết của thành viên,...vì như thế mới cóa thể biết thêm về diễn đàn...cảm ơn admin đã lắng nghe...
Anonymous
nhẹnh
Khách viếng thăm

Bài gửi by bca2 Sun Jul 04, 2010 8:21 pm

Cảm ơn bạn vì những góp ý cho diễn đàn.
Nhưng mình chưa hiểu ý bạn lắm ở ý cuối cùng. Còn các ý khác mình sẽ xem xét và có những thay đổi thích hợp theo tình hình diễn đàn.
Mình rất vui vì có những đóng góp nhiều ý tưởng thế này ^^
Thân!
*p/s: Diễn đàn hiện ở chế độ khách có thể xem tất cả các bài viết trừ box Ảnh của bồ thôi bạn ạ.
bca2
bca2
Mục đồng
Mục đồng

Nam Tổng số bài gửi : 58

http://boconganh.huhohi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content