Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ten` ten ten ten

3 posters

Go down

ten` ten ten ten Empty ten` ten ten ten

Bài gửi by Enly Sun Nov 08, 2009 11:19 am

Cho mình mượn cái micro...ALO aLO 1 2 34 ALO ALO
Hi mọi ngươi ten` ten ten ten Icon_sunny ! Mình.....mình.....mình.... ui ngại chít mất ten` ten ten ten Icon_redface ...Mình là hàng xóm mới của mọi người y' ^^*!hihi. Mong là tụi mình sẽ có dịp cùng trò chuyện 8888888888 về bồ công anh na ten` ten ten ten Bom !Mình thích bồ công anh lắm , rất rất là rất thích , ĐÓ là tình yêu to bự của mình ý ten` ten ten ten Icon_albino
Mình là 1 girl 17 tuổi ở HỒ Chí Minh tỉnh , Việt Nam nước ten` ten ten ten Icon_geek .
Ưu điểm của mình là sự tiềm ẩn ( nói thẳng ra là càng tìm thì càng ẩn =]] )
khuyết điểm là có khả năng tàn phá đồ đạc : chén bát , gương , ly mình có thể '' đập vỡ'' 3 cái 1 tuần..vvv.... rất nhiều thành tích đi kèm khác@.@
Do là cháu ngoan bác hồ 17 năm liền nên mình chỉ có thể online vào mổi tối ( 9h30 - 10h30) và chủ nhật hàng tuần hàng quí hàng năm . ten` ten ten ten Icon_cheers mọi người nhớ add yàhu' of Enly nha : dandelion_wendy hoặc bo_cong_anh_3991 mình use 2 njck lận ý ten` ten ten ten Icon_king .
BYE all ,xin 1 tràn pháo tay! ten` ten ten ten Icon_geek
Enly
Enly
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

Nữ Tổng số bài gửi : 2

Công việc : hoc sinh

http://blog.com.vn

ten` ten ten ten Empty Re: ten` ten ten ten

Bài gửi by sam009 Mon Nov 09, 2009 12:30 pm

ten` ten ten ten Icon_eek wao....1 màn giới thiệu thiệt là khí thế ới là quy mô...cho..cho.. tui mon men làm wen với tongue biết ai hông nà ten` ten ten ten Icon_question ?????
sam009
sam009
Nụ bồ công anh
Nụ bồ công anh

Nữ Tổng số bài gửi : 36

Bài gửi by batuocsocola Tue Nov 10, 2009 6:06 pm

hơ hơ, giới thiệu "hoành tá ... tràng" quá nhỉ? Happy)
chà vụ khuyết điểm này đáng đánh đòn quá nhỉ? ^^ thế đã có bao giờ tiếc nuối khi lỡ tay tàn phá món đồ yêu thương nào đó của mình chưa thế? mà khuyết điểm thì đâu ai gọi là thành tích đâu cơ chứ winking
roài, add nick, spam cái nào Big grin
batuocsocola
batuocsocola
Vườn hoa bồ công anh
Vườn hoa bồ công anh

Nam Tổng số bài gửi : 321

http://boconganh.huhohi.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content