Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thành viên mới ra lò... tò mò mún pik về Bồ Công Anh...

2 posters

Go down

Thành viên mới ra lò... tò mò mún pik về Bồ Công Anh... Empty Thành viên mới ra lò... tò mò mún pik về Bồ Công Anh...

Bài gửi by phamngo Thu Mar 31, 2011 2:34 pm

Trong một lần vô cùng tình cờ mình pik được 4rum này, nhảy vào mún tìm hỉu về Bồ Công Anh (Trước đó chỉ pik về hình ảnh BCA bay theo gió thông qua lởi thỏ thẻ of nhỏ pạn thân, phần còn lại chẳng pik j kả)... Rất mong sự chỉ giáo of kác pạn.
phamngo
phamngo
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

Thành viên mới ra lò... tò mò mún pik về Bồ Công Anh... Empty Re: Thành viên mới ra lò... tò mò mún pik về Bồ Công Anh...

Bài gửi by Angelkid Wed Apr 06, 2011 6:42 am

Happy) Chào mừng bạn đến với 4rum, dạo này mọi người hem có rảnh lắm nên hok có lên 4rum thường xuyên được Big grin Hj hj, bạn có thể dạo hết các box để biết thêm tí thông tin về BCA. Đây là diễn đàn của những người đam mê (điên cuồng <== như kid) BCA mà Big grin Có dịp ra ĐL hốt 1 mớ về trồng mới được
À, cho kid xin tí thông tin đi nè
Angelkid
Bồ công anh tung bay trong gió

Thành viên mới ra lò... tò mò mún pik về Bồ Công Anh... Empty Re: Thành viên mới ra lò... tò mò mún pik về Bồ Công Anh...

Bài gửi by phamngo Thu Apr 07, 2011 2:26 pm

Mấy bữa nay chờ mãi mà chẳng thấy ai đá đọng j đến mình kả, cũng hơi pun pun, hơi tủi tủi, may wa cuối cùng thì cũng đã có người trả lời tớ. hehe... Thank Kid hen!!!
Minh đã dạo quanh các topics và cũng đã cập nhật thêm ko ít kiến thức về BCA... hihi... có lẽ sẽ yêu kái loài hoa pé pé xih xih này wa hà. Nếu ko có j thay đổi thì có thể cuối tuần này tớ sẽ đi Đà Lạt, và sẽ tìm đến con đường mang tên Nguyễn Du để tìm kiếm BCA.... Big grin Mới chỉ nghĩ tới việc này là tớ đã thấy sướng rồi ... hehe.
Tớ hiện đang ở Sài Gòn, Rất mong được làm wen với các bạn , và mong các bạn chỉ giáo thêm cho minh hen flower
Àh mà wên, có pạn nào là dân Phú Yên ko nhở???
phamngo
phamngo
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

Bài gửi by Angelkid Thu Apr 07, 2011 9:20 pm

Ax, vậy thì phải làm quen gấp gấp thui. he he he.
Bạn là dân Phú Yên hở ^^~ Vậy thì cũng xa lắm à nghen.
Phần lớn mấy a chị trên 4rum là ở HCM hết á ^^~ mà dạo này ít thí họ lên >"< bùn ghia.
À, add nick Yahoo kid làm quen nha: NguyenThanhDat_NCK@yahoo.com
Angelkid

Bài gửi by phamngo Fri Apr 08, 2011 9:16 am

Thông páo là tớ đã add nick ò Kid oi nghen. Happy
phamngo
phamngo
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content