Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lá thư mà em sẽ không bao h đọc được!!!

rubik
oahqvan8011
6 posters

Go down

Lá thư mà em sẽ không bao h đọc được!!! Empty Lá thư mà em sẽ không bao h đọc được!!!

Bài gửi by oahqvan8011 Thu Aug 05, 2010 11:52 am

Em à đến hôm nay là hôm thứ 3 sau lần cuối cùng mình gửi Mess cho nhau mà sao anh đã thấy nhớ em đến thế??? Anh sẽ phải đối mặt thế nào với những tháng ngày tiếp theo không có em. Bây giờ không có và sau này cũng không có.
Mới nghĩ đến thôi mà anh đã cảm thấy không thể chịu đựng được rồi, nước mắt anh đã rơi, anh không nghĩ rằng mình lại yếu đuối đến thế. Cú sốc sau mối tình đầu đấy sâu đậm cũng không thể làm anh rơi nước mắt mà h đây thất bại trong cuộc tình với em lại làm anh đau khổ đến thế này. Cho dù 1 lời nói yêu em cũng chưa dành cho anh, 1 nụ hôn, 1 cử chỉ thân mật cũng không thế mà anh lại đau khổ lại có cảm giác như ngày mai sẽ toàn là bóng đêm vô tận.
Anh sẽ phải tiếp tục sao đây khi mà quanh anh h đây tràn ngập những kỷ niệm về em, trong tim anh bóng hình em luôn ngự trị ở đó mỗi khi nghĩ đến việc sẽ không còn đc trông thấy em, sẽ không còn đc send Mess cho em nữa làm cho anh thắt lòng nó có cảm giác như ai đó cầm dao cứa vào tim anh vậy em có hiểu không???
Em nói hãy cho em 1 tháng cơ mà??? Anh đã cho em 1 tháng để rồi nhận lại kết quả như thế này sao???? Mọi chuyện kết thúc như thế này sao??? Hay là nó chưa bao h thực sự bắt đầu ít nhất là từ phía em????
Anh đã chờ, đã đợi 1 tháng ròng sống trong nỗi cô đơn cùng cực để hi vọng em sẽ cho anh câu trả lời làm ấm lại trái tim anh thế mà những gì anh nhận được lại là 1 sự chấm dứt, chấm dứt khi mà nó chưa được bắt đầu.
Anh không biết chàng trai kia là ai, mà có thể làm em 2 năm dòng không quên đc, anh đã vứt bỏ cả sĩ diện, sự tự tôn của mình, lòng tự trọng, làm tất cả để có thể có cơ hội bên em , làm cho em vui, mang lại hạnh phúc cho em thế mà em nỡ lòng không cho anh 1 cơ hội để làm điều đó sao???? Em phũ phàng quá hay do em ngây thơ quá, em không hiểu rằng em đã làm tổn thương anh đến thế nào sao???
H này chắc em đang ngủ ngon, rất ngon phải không??? Còn anh thì 2 đêm rồi không hề chợp mắt, anh sợ khi nhắm mắt vào thì hình ảnh của em lại hiện lên trong trí óc anh, anh sợ anh sẽ mơ về em, khi đó anh không có can đảm để thức dậy đối diện với 1 sự thực phũ phàng rằng anh sẽ không bao h đc có em, tất cả chỉ là ảo tưởng.
Thủy à thôi nhé có lẽ rồi anh cũng sẽ vượt qua, như những gì anh đã từng làm đc khi chia tay Loan phải không em, nhưng anh biết chắc rằng sẽ không bao h có ai có thể để lại cho anh ấn tượng sâu đậm đến nhường này, không có ai có thể xóa nhòa hình ảnh của em trong trái tim anh. Trong đó anh sẽ mãi để dành 1 góc cho em nơi mà hình ảnh của em, kỷ niệm về em sẽ mãi mãi tồn tại.
Em chắc có lẽ sẽ chẳng bao h đọc được những dòng chữ này, vì 1 cô gái lười lên mạng như em thì làm sao có thể tìm được những ngóc ngách như thế này cơ chứ.
Anh viết lá thư này không biết là để cho em hay cho chính bản thân anh nữa, nhưng anh phải viết. Viết để coi như chấm dứt 1 quãng đời, chấm dứt tất cả những gì là quá khứ để ngày mai anh sẽ tự tin đón ánh mặt trời để ngày mai anh có thể tập quên em.
Thế nhé dẫu sao anh vẫn mong em hạnh phúc vì anh biết rằng khi em hạnh phúc thì đó cũng chính là hạnh phúc của anh. Khi cố nắm lấy 1 bàn tay những gì anh nhận lại là nước mắt và h đây khi anh buông bàn tay ấy ra anh hi vọng mình sẽ có được những nụ cười
Hứa với anh là em sẽ vui nhé em sẽ cười nhé em sẽ hạnh phúc nhé, và em sẽ tìm được tình yêu của em sớm nhé.
oahqvan8011
oahqvan8011
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

Lá thư mà em sẽ không bao h đọc được!!! Empty Re: Lá thư mà em sẽ không bao h đọc được!!!

Bài gửi by rubik Thu Jun 09, 2011 11:28 am

tâm trạng của a cũng giống vs e
chỉ xa nhau 1 tháng, a ấy đi học mà e mất a ấy
Happy e cũng mất ngủ, cũng sợ khi ngủ hình ảnh ng đấy lại hiện về
nhưng tất cả rồi cũng qua, chỉ cần ng đó vui mih cũng thấy vui hìhi
rubik
rubik
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

Lá thư mà em sẽ không bao h đọc được!!! Empty Re: Lá thư mà em sẽ không bao h đọc được!!!

Bài gửi by ilbca Mon Jul 04, 2011 10:02 am

Nhưng có khi nào chị ấy làm như thế thật sự cũng muốn tốt cho a không?,nếu chị ấy k có tc vs anh thì chị ấy nên như thế.Chị ấy thà chấm dứt vs a chứ k để kéo dài thêm mối tình có thể nói là thương hại mà chị ấy dành cho anh.Vì dù sao có lẽ người chị ấy thực sự yêu,yêu rất nhiều là người con trai 2 năm ấy,như a đã yêu chị vậy.Có chắc 2 năm sau a sẽ quên được chị ấy không.Chị ấy đã quyết định để a đau một lần rồi thôi.
ilbca
ilbca
Cây bồ công anh
Cây bồ công anh

Bài gửi by Dandelionpooh Sun Aug 21, 2011 1:28 pm

tình yêu là một thứ gì đó thật thiêng liêng. Hãy buông tay nhau thật nhẹ nhàng để rồi không làm tổn thương nhau. Cái gì là của mình thì trước sau gì cũng thuộc về mình và ngược lại. Hãy sống tốt vì chính bản thân mình em à. Không những vì bản thân em mà còn vì người con gái em yêu. Tình yêu không có lỗi. Chỉ do ta chưa tìm đúng mảnh ghép của chính mình mà thôi. Mong em tìm được sự thanh thản trong tâm hồn.
Dandelionpooh
Dandelionpooh
Mây
Mây

Nữ Tổng số bài gửi : 234

Công việc : Dandelion hunter

http://boconganh.huhohi.com/

Bài gửi by GloveH Wed Nov 30, 2011 7:06 am

Chỉ 2từ: "NGU NGỐC"
GloveH
GloveH
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

http://blog.com.vn/nhoklovebabyn

Bài gửi by dandelion92 Thu Mar 29, 2012 11:07 pm

Sợ nhất chính là khi một người yêu một người nhưng chỉ biết chôn chặt tình cảm đó. KHông dám nói ra vì đã biết trước kết quả,không dám nói ra vì sợ sẽ mất hoàn toàn người ta. Chỉ dám đi bên cạnh người ta,nhìn cuộc sống của người ta như những người bạn.
dandelion92
dandelion92
Hạt bồ công anh
Hạt bồ công anh

Nữ Tổng số bài gửi : 7

Công việc : sinh viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content