Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đông này lạnh lắm em có biết không?

Go down

Đông này lạnh lắm em có biết không? Empty Đông này lạnh lắm em có biết không?

Bài gửi by trondoiyeuem Wed Nov 18, 2009 10:12 am

Sáng nay anh thức dậy...gió lạnh quá...chui ra khỏi chăn...nhoài người đóng vội cái cửa sổ...
Thế là mùa đông đến thật rồi em nhỉ...cầm chiếc điện thoại luôn để chế độ im lặng sau 11h...mở nắp...không có gì ngoài hình ảnh cô bé chụp chung với anh 112 ngày trước...
Đông này lạnh lắm em có biết không? 10490331246892748
Đôi khi anh cứ ước rằng...giá như em ở đây để anh siết trong vòng tay.....để....giá như điều đó không đến với 2 chúng ta em nhỉ........

Đâu mất rồi những dòng tin nhắn nhắc anh phải thế nọ thế kia...kẻo ốm...em cứ làm như anh yếu lắm ý...
Bật 1 bài để xua tan đi không khí lạnh lẽo...Vì...
...."Cơn mơ đêm nay thật vội vàng khi em yêu ra đi
Ôm bao đau thương một mình anh lang thang trên bao con đường...Ôm bao đau thương thì một mình anh đây xin mang
Em hãy đi em hãy quên tình ta đến đây chia lìa..."
Đớn đau anh xin nhận hết...chỉ mình anh mang...
Trời ơi...chán nhỉ...buồn...
Em đã bảo anh khi không có em thì anh cũng không được buồn...không được nhớ em...làm sao mà như thế được...em có biết em làm thế là em ác lắm không...
Bây giờ 2 đứa xa nhau thật rồi...anh chọn cách không nhớ em...anh cất em vào trong trái tim anh...mãi mãi...
Đông này lạnh lắm em có biết không? Buon
Có lẻ được ôm em,được hôn em...siết trong trong vòng tay dưới mùa đông mãi mãi với anh không bao giờ có....

Anh cũng chẳng thể gọi cho em. chúc em ngủ ngon mỗi buổi tối...rồi luôn luôn đợi em cúp máy trước...đúng không em
Anh cũng chẳng thể bên em khi em buồn nữa...vì em đã muốn như thế...
ừ thì anh sẽ chỉ quan tâm đến em theo cách của anh...
3 năm nữa nhanh lắm phải không em...
Dạo này trời lạnh rồi đấy...ở nơi xa nhà ấy em có lạnh lắm không...sáng dậy nhớ đừng dùng nước lạnh...nhớ mặc ấm rồi hãy đi học...nhớ ăn sáng chứ không được bỏ bữa như khi ở nhà đâu nhé...nhớ là không được từ bỏ...luôn luôn cố gắng hết sức để đạt được những ước mơ...và nhớ luôn có 1 người Mãi yêu em...
Chúc em luôn luôn hạnh phúc...may mắn..xinh đẹp......cô bé hay cười của anh...

Đông này lạnh lắm em có biết không? Ooadaoo_trongcopy_7574
Chúc em mãi mãi hạnh phúc em nhé!dù anh không là người đưa em đến cuối cuộc đời.......
trondoiyeuem
trondoiyeuem
Cây bồ công anh
Cây bồ công anh

Nam Tổng số bài gửi : 14

http://khocveai.tk/